Nhà Teen Bá đạo=)))
StreetcrewTQ

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

BảoTrì
Sun Aug 05, 2012 2:23 pm
BảoTrì

Admin

Tước HiệuAdmin
Thông báo tuyển Cộng tác viên (CTV) cho diễn đàn

Teenclub.vn tuy là một diễn đàn còn non trẻ, nhưng đã và đang phát triển mạnh mẽ sánh vai cùng các diễn đàn lớn trong nước cũng như ngoài nước. Đáp ứng nhu cầu đó chúng tôi (BQT) mong nhận được sự tham gia hưởng ứng, sự nhiệt tình giúp đỡ của tất cả các bạn. BQT gởi lời mời đến các bạn tham gia vào ban hỗ trợ điều hành của diễn đàn, cùng nhau xây dựng diễn đàn lớn mạnh phục vụ cộng đồng Teen việt và kết nối vòng tay bạn bè lại gần nhau hơn.

BQT xin được phép thông báo tuyển CTV giới thiệu website đến với mọi người đặc biệt là các bạn trẻ.

1. Đối tượng:
+ Tất cả thành viên đều có quyền tham gia.
+ Gắn bó và cống hiến vì mục tiêu chung cho sự phát triển của diễn đàn
+ Không spam.
+Chưa vi phạm nội quy diễn đàn.
+ Ưu tiên người có thời gian online nhiều.
+ Đối với các bạn đang gắn bó với diễn đàn, muốn gắn bó hơn nhưng không có điều kiện thuận lợi để tham gia vào đội ngũ Mod thì CTV là chức danh phù hợp nhất (Ví dụ: Không có thời gian quản lý box nhiều, không tự tin vào khả năng của chính mình... ). Bạn có thể cùng học tập và giúp đỡ các thành viên khác trên vai trò là CTV, giúp diễn đàn phát triển mạnh mẽ, và kết thêm được nhiều người bạn mới.

2. Công việc:
+ Tham gia hỗ trợ Box, post bài trả lời cho các member (nếu có thể).
+ Hỗ trợ Mod quản lý box (nhắc nhở thành viên vi phạm, báo cáo bài viết vi phạm nếu có thời gian rảnh rỗi).
+ Tạo môi trường học tập tốt cho mọi thành viên tham gia, tạo không khí thân thiện kết nối thành viên với BQT diễn đàn (với tất cả sự nhiệt tình của bạn nếu có thể).
+Hỗ trợ, giải đáp các trò chơi diễn ra trên teenclub.vn.
+Giới Thiệu website đến với mọi người, đặc biệt là các bạn trẻ độ tuổi teen.

3. Yêu cầu:
+ Nắm rõ những quy định của diễn đàn và quy định, nội dung của từng box.
+ Theo dõi các bài viết trong box (nếu có thời gian online nhiều).
+ Đề xuất ý kiến về những điều được hay chưa được, phương hướng phát triển box (nếu có) trong *ng họp BQT.
Ghi chú: Các chỉ tiêu đưa ra được xem là mức chuẩn để xét CTV. Tuy nhiên đối với CTV, sẽ không phải gánh trách nhiệm, và các bạn sẽ luôn hoạt động trên tinh thần tự nguyện, vì cộng đồng Teen Việt Nam, cũng như sự phát triển của diễn đàn.

4. Quy Định và xử lý vi phạm.
+ Tuân thủ và hoạt động theo đúng nội quy diễn đàn.
+ Tham khảo ý kiến BQT trước khi thực hiện những công việc mình chưa hiểu rõ.
+ CTV nếu có sai phạm khi bị thành viên phản ánh, nhắc nhở sẽ bị cách chức hoặc quá mức có thể bị ban nick.
+ CTV không hoạt động đúng với vai trò của mình (không nhiệt tình, không hỗ trợ giúp đỡ box...) trong một thời gian dài, BQT sẽ đánh giá và hạ xuống cấp member.

5. Quyền lợi.
+ Từ vị trí CTV nếu hoạt động tốt bạn sẽ được thăng lên chức Trial Mod (trong trường hợp bạn có nguyện vọng gắn bó hơn, muốn cùng góp sức xây dựng thành một diễn đàn của chính mình, một diễn đàn lớn mạnh vì cộng đồng Guitar Việt Nam).
+ Được hưởng các * ưu đãi đặc biệt theo các chương trình tổ chức của diễn đàn.
Hơn hết đó là bạn có điều kiện thể hiện được chính mình, mở rộng vòng tay bạn bè, và trau dồi kỹ năng guitar.
+Được hưởng lương hàng tháng tính theo số website đã giới thiệu và số thành viên đăng ký theo tên người giới thiệu.(chú ý:mọi hành vi gian lận nếu bị phát hiện,tài khoản của bạn sẽ trở về 0,nếu số người bạn giới thiệu đăng ký trong vòng 2 tuần không hoạt động cũng sẽ coi như spam.)

Trích:
Mẫu đơn đăng ký
Họ và Tên :
Nick trên forum :
Nick Yahoo:
Email:
SDT:
Đã hoặc đang quản lý ở một diễn đàn khác (nếu có):
Hiện đang công tác/học tập tại:

Bạn post reply tại : Thông báo tuyển Cộng tác viên (CTV) cho diễn đàn

loading.123.st tuy là một diễn đàn còn non trẻ, nhưng đã và đang phát triển mạnh mẽ sánh vai cùng các diễn đàn lớn trong nước cũng như ngoài nước. Đáp ứng nhu cầu đó chúng tôi (BQT) mong nhận được sự tham gia hưởng ứng, sự nhiệt tình giúp đỡ của tất cả các bạn. BQT gởi lời mời đến các bạn tham gia vào ban hỗ trợ điều hành của diễn đàn, cùng nhau xây dựng diễn đàn lớn mạnh phục vụ cộng đồng Teen việt và kết nối vòng tay bạn bè lại gần nhau hơn.

BQT xin được phép thông báo tuyển CTV giới thiệu website đến với mọi người đặc biệt là các bạn trẻ.

1. Đối tượng:
+ Tất cả thành viên đều có quyền tham gia.
+ Gắn bó và cống hiến vì mục tiêu chung cho sự phát triển của diễn đàn
+ Không spam.
+Chưa vi phạm nội quy diễn đàn.
+ Ưu tiên người có thời gian online nhiều.
+ Đối với các bạn đang gắn bó với diễn đàn, muốn gắn bó hơn nhưng không có điều kiện thuận lợi để tham gia vào đội ngũ Mod thì CTV là chức danh phù hợp nhất (Ví dụ: Không có thời gian quản lý box nhiều, không tự tin vào khả năng của chính mình... ). Bạn có thể cùng học tập và giúp đỡ các thành viên khác trên vai trò là CTV, giúp diễn đàn phát triển mạnh mẽ, và kết thêm được nhiều người bạn mới.

2. Công việc:
+ Tham gia hỗ trợ Box, post bài trả lời cho các member (nếu có thể).
+ Hỗ trợ Mod quản lý box (nhắc nhở thành viên vi phạm, báo cáo bài viết vi phạm nếu có thời gian rảnh rỗi).
+ Tạo môi trường học tập tốt cho mọi thành viên tham gia, tạo không khí thân thiện kết nối thành viên với BQT diễn đàn (với tất cả sự nhiệt tình của bạn nếu có thể).
+Hỗ trợ, giải đáp các trò chơi diễn ra trên teenclub.vn.
+Giới Thiệu website đến với mọi người, đặc biệt là các bạn trẻ độ tuổi teen.

3. Yêu cầu:
+ Nắm rõ những quy định của diễn đàn và quy định, nội dung của từng box.
+ Theo dõi các bài viết trong box (nếu có thời gian online nhiều).
+ Đề xuất ý kiến về những điều được hay chưa được, phương hướng phát triển box (nếu có) trong *ng họp BQT.
Ghi chú: Các chỉ tiêu đưa ra được xem là mức chuẩn để xét CTV. Tuy nhiên đối với CTV, sẽ không phải gánh trách nhiệm, và các bạn sẽ luôn hoạt động trên tinh thần tự nguyện, vì cộng đồng Teen Việt Nam, cũng như sự phát triển của diễn đàn.

4. Quy Định và xử lý vi phạm.
+ Tuân thủ và hoạt động theo đúng nội quy diễn đàn.
+ Tham khảo ý kiến BQT trước khi thực hiện những công việc mình chưa hiểu rõ.
+ CTV nếu có sai phạm khi bị thành viên phản ánh, nhắc nhở sẽ bị cách chức hoặc quá mức có thể bị ban nick.
+ CTV không hoạt động đúng với vai trò của mình (không nhiệt tình, không hỗ trợ giúp đỡ box...) trong một thời gian dài, BQT sẽ đánh giá và hạ xuống cấp member.

5. Quyền lợi.
+ Từ vị trí CTV nếu hoạt động tốt bạn sẽ được thăng lên chức Trial Mod (trong trường hợp bạn có nguyện vọng gắn bó hơn, muốn cùng góp sức xây dựng thành một diễn đàn của chính mình, một diễn đàn lớn mạnh vì cộng đồng Guitar Việt Nam).
+ Được hưởng các * ưu đãi đặc biệt theo các chương trình tổ chức của diễn đàn.
Hơn hết đó là bạn có điều kiện thể hiện được chính mình, mở rộng vòng tay bạn bè, và trau dồi kỹ năng guitar.
+Được hưởng lương hàng tháng tính theo số website đã giới thiệu và số thành viên đăng ký theo tên người giới thiệu.(chú ý:mọi hành vi gian lận nếu bị phát hiện,tài khoản của bạn sẽ trở về 0,nếu số người bạn giới thiệu đăng ký trong vòng 2 tuần không hoạt động cũng sẽ coi như spam.)
https://loading.123.st
Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài Viết Mới Cùng Chuyên Mục

Bài viết liên quan